HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

Mã SP: 11627

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
10,466,500đ
Hotline: 0903931415
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: up to 10 km (singlemode) or 550 m (multimode).
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4859C

Model

Brand
HP
Model
J4859C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Ports
1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX)
Duplex: full only
Max Distance
2-550 m (multimode 62.5 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-10,000 m (single-mode fiber)

Features

Feature
Application/Usage: DatNetworkingInterfaces/Ports: 1 x 1000Base-LXInterfaces/Ports Details: 1 x LC 1000Base-LXConnectivity Media: 50/125 µm Single-mode Optical Fiber,62.5/125 µm Multi-mode Optical FiberDatTransfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplexDimensions: 0.5" (12.3 mm) Height x 0.5" (13.7 mm) Width x 2.2" (56.9 mm) DepthWeight (Approximate): 20 gCompatibility: HP EP ModuleHP EP Redundant Management ModuleHP ProCurve 9304MHP ProCurve 9308MHP ProCurve 9315MHP ProCurve 9400sl 40-Port Mini-GBIC ModuleHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8108flHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8116flHP ProCurve Switch 1400-24GHP ProCurve Switch 1700-24HP ProCurve Switch 1800-24GHP ProCurve Switch 1800-8GHP ProCurve Switch 2510-24HP ProCurve Switch 2600-8-PWRHP ProCurve Switch 2626HP ProCurve Switch 2626-PWRHP ProCurve Switch 2650HP ProCurve Switch 2650-PWRHP ProCurve Switch 2810-24GHP ProCurve Switch 2810-48GHP ProCurve Switch 2824HP ProCurve Switch 2848HP ProCurve Switch 2900-24GHP ProCurve Switch 2900-48GHP ProCurve Switch 3400cl-24GHP ProCurve Switch 3400cl-48GHP ProCurve Switch 3500yl-24G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 3500yl-48G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 4140glHP ProCurve Switch 4160glHP ProCurve Switch 4202vl-72HP ProCurve Switch 4204vlHP ProCurve Switch 4204vl-48GSHP ProCurve Switch 4208vlHP ProCurve Switch 4208vl-72GSHP ProCurve Switch 4208vl-96HP ProCurve Switch 5304xlHP ProCurve Switch 5304XL-32GHP ProCurve Switch 5308xlHP ProCurve Switch 5308XL-48GHP ProCurve Switch 5348xlHP ProCurve Switch 5372xlHP ProCurve Switch 5400zl 20p 10/100/1000 + 4p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5400zl 24p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5406zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5406zl-48G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl-96G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 6108HP ProCurve Switch 6200yl-24G-mGBICHP ProCurve Switch fl 10-Port Mini-GBIC Interface ModuleHP ProCurve Switch gl 10/100/1000 ModuleHP ProCu

Dimensions & Weight

Dimensions
2.24" x 0.54" x 0.486"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53928G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)

 

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: bơm mực in Định Quán, bơm mực in Núi Thành, bơm mực in Châu Thành, bơm mực in An Minh, bơm mực in Tân Kỳ, bơm mực in Lương Tài, bơm mực in Chợ Mới, bơm mực in Ý Yên, bơm mực in Sơn Dương, bơm mực in Kiên Lương, bơm mực in Hải Phòng, bơm mực in Ngã Năm, bơm mực in Gio Linh, bơm mực in Cẩm Lệ, bơm mực in Mường Lay, bơm mực in Thanh Chương, bơm mực in Nậm Nhùn, bơm mực in Đức Linh, bơm mực in Ba Đồn, bơm mực in Phong Điền, bơm mực in Thuận Bắc, bơm mực in Phước Sơn, bơm mực in Sơn Tây, bơm mực in Huyện Quốc Oai, bơm mực in Cờ Đỏ, bơm mực in Ngọc Lặc, bơm mực in Nam Trà My, bơm mực in Lê Chân, bơm mực in Quận Hoàn Kiếm, bơm mực in Mai Sơn, bơm mực in Quỳ Châu, bơm mực in Cần Đước, bơm mực in Kiến Tường, bơm mực in Việt Trì, bơm mực in Tuy Phong, bơm mực in Sóc Trăng, bơm mực in Yên Bái, bơm mực in Mù Căng Chải, bơm mực in Tri Tôn, bơm mực in Tuy An, bơm mực in Mộc Hóa, bơm mực in Hưng Nguyên, bơm mực in Huyện Cần Giờ, bơm mực in Tương Dương, bơm mực in An Lão, bơm mực in Ninh Giang, bơm mực in Yên Lạc, bơm mực in U Minh, bơm mực in Đà Bắc, bơm mực in Quỳ Hợp, thu mua laptop cũ Hồ Chí Minh, thu mua laptop cũ Hà Nội, thu mua laptop cũ Đà Nẵng, thu mua laptop cũ Bình Dương, thu mua laptop cũ Đồng Nai, thu mua laptop cũ Khánh Hòa, thu mua laptop cũ Hải Phòng, thu mua laptop cũ Long An, thu mua laptop cũ Quảng Nam, thu mua laptop cũ Bà Rịa Vũng Tàu, thu mua laptop cũ Đắk Lắk, thu mua laptop cũ Cần Thơ, thu mua laptop cũ Bình Thuận, thu mua laptop cũ Lâm Đồng, thu mua laptop cũ Thừa Thiên Huế, thu mua laptop cũ Kiên Giang, thu mua laptop cũ Bắc Ninh, thu mua laptop cũ Quảng Ninh, thu mua laptop cũ Thanh Hóa, thu mua laptop cũ Nghệ An, thu mua laptop cũ Hải Dương, thu mua laptop cũ Gia Lai, thu mua laptop cũ Bình Phước, thu mua laptop cũ Hưng Yên, thu mua laptop cũ Bình Định, thu mua laptop cũ Tiền Giang, thu mua laptop cũ Thái Bình, thu mua laptop cũ Bắc Giang, thu mua laptop cũ Hòa Bình, thu mua laptop cũ An Giang, thu mua laptop cũ Vĩnh Phúc, thu mua laptop cũ Tây Ninh, thu mua laptop cũ Thái Nguyên, thu mua laptop cũ Lào Cai, thu mua laptop cũ Nam Định, thu mua laptop cũ Quảng Ngãi, thu mua laptop cũ Bến Tre, thu mua laptop cũ Đắk Nông, thu mua laptop cũ Cà Mau, thu mua laptop cũ Vĩnh Long, thu mua laptop cũ Ninh Bình, thu mua laptop cũ Phú Thọ, thu mua laptop cũ Ninh Thuận, thu mua laptop cũ Phú Yên, thu mua laptop cũ Hà Nam, thu mua laptop cũ Hà Tĩnh, thu mua laptop cũ Đồng Tháp, thu mua laptop cũ Sóc Trăng, thu mua laptop cũ Kon Tum, thu mua laptop cũ Quảng Bình, thu mua laptop cũ Quảng Trị, thu mua laptop cũ Trà Vinh, thu mua laptop cũ Hậu Giang, thu mua laptop cũ Sơn La, thu mua laptop cũ Bạc Liêu, thu mua laptop cũ Yên Bái, thu mua laptop cũ Tuyên Quang, thu mua laptop cũ Điện Biên, thu mua laptop cũ Lai Châu, thu mua laptop cũ Lạng Sơn, thu mua laptop cũ Hà Giang, thu mua laptop cũ Bắc Kạn, thu mua laptop cũ Cao Bằng,
Đánh Giá Máy In Epson L1300

Đánh Giá Máy In Epson L1300

Đánh giá máy in Epson L1300 về các đặc điểm cấu tạo, thông số kỹ thuật cùng những chức năng ưu việt, thông minh, đạt hiệu quả cao khi dùng. XEM NGAY
Đánh Giá Máy In Epson L1800

Đánh Giá Máy In Epson L1800

Đánh giá máy in Epson L1800 thích hợp sử dụng in ấn với khổ A3, tiết kiệm lượng mực in, giá thành rẻ, mang đến nhiều lợi ích khi sử dụng. XEM NGAY
Đánh giá máy in Brother DCP-L2520D

Đánh giá máy in Brother DCP-L2520D

Đánh giá máy in Brother DCP-L2520D chính hãng, những lợi ích cùng chức năng thông minh sẽ được bật mí, làm cơ sở giúp bạn chọn mua máy in. XEM NGAY
Đánh giá máy in Brother HL L2366DW

Đánh giá máy in Brother HL L2366DW

Đánh giá chi tiết về máy in Brother HL L2366DW về những đặc điểm quan trọng mà bạn cần biết khi mua và sử dụng, nhằm mang đến hiệu quả cao. XEM NGAY
 Tìm kiếm
 Support
 Static
  • Online:
    262
  • Today:
    1188
  • Past 24h:
    2177
  • All:
    40044939

Back to top